trang Blog

Chris PhanTham gia: 02/06/2011
  • about white bear
    Photo
    CameraNikon D3
    ISO3200
    Aperturef/8
    Exposure1/50th
    Focal Length200mm

    about white bear


    Hình này đã được thu nhỏ. Bấm vào đây để xem hình với kích cỡ đầy đủ. Hình có kích thước nguyên gốc là %1%2.
     
     
     
                                                                    white bear profile 
     
    tên trc' khj mOm su*a? jây' khai sjnh: Phạm Diễm Quỳnh Anh
     
    real name: Pham. Ngoc. Ánh Nhi
     
    als Call : lil_chris

    Birth : 1987

    Locate : Q1_Sài Gòn

    Đã từng xuất hiện trên 8x đẹp của 2!
     
    favorite color: pink like Barbie doll 
     
    Mah BFF: iz secret :D
     
    mah yh id: whitebear_lovely_sezy_215
     
    các trang báo, mang. day` ngap. trên các web thuong` goi. là White Bear
     
    truong` câp' 3 hox : R.M.I.T
     
    mah favorite pic of me....^O^ : 
     
    t)ã tu*ng` : white bear t)ã tu*ng` làm model uf yeah!1.
     
    Vì lí do là trong t/g làm model White Bear vân~ còn t)i hoc. nên xin tu*` giã vo*i' yeah!1 mà tro*? laj làm 1 cô nu*~ sinh bình thuong`. 
     
       Lúc còn t)i hoc. thì white bear vân~ bj các ban nu*~ lo*p' trên nói xâu' vì ho. nghj~ white bear lên mat. quá, chj~ mo*i' làm model uf yeah!1 mà t)ã bày dat. chãnh...v...v... 
     
    show pic và tho*i` khóa biêu? shock nhât' cua? white bear mà wb nho*' mãi: 
     
    18h`30': Cafa with sister Click the image to open in full size.
     
    19h`: quành zìa nhà thay t)ô` 
    Click the image to open in full size.
     
    rÔi` chuân? bi. t)i ra sân bay t)ê? t)i sang Tokyo with mah family ^o^ 
     
    Click the image to open in full size.
     
    tranh thu? nhung~ lúc o*? Hotel ko có gì làm ru~ sis t)i dao. lanh quanh :D
     
    to*i' khoang? 10g sáng o*? VN [ bên nhat thì wb wên rÔu` :( ]:
     
    mOm ru~ t)i shopping, phân' kho*i? quá nên vào siu thj mua t)ô` mo*i' òu mac. nun 
     
    Click the image to open in full size.
     
    t)ang an thì bay vào wc t)ê? tu*. su*o*ng',....dc 3p thì chj vào lÔi ra....T^T
     
    11h` zìa laj Hotel:
     
    wb mêt. nên ngu~ dc mín....:D
     
     
     
    12h` 30' [ ko nho*' h` Tokyo ]:
     
    papa lái xe t)u*a ca? nhà t)i cho*i lanh quanh o*? Tokyo 
     
    Click the image to open in full size.
     
    phãi thay t)ô` nua~....!!! may là wb t)em theo ho*i bj nhìu =]]
     
    19h` 30': 
     
    White Bear và ca? nhà zìa Hotel rôi` fòng ai nây' vào...!!! White Bear vì mêt. nên ngâm mình trong bath.........
     
    nhân. dc tin nhan' uf sis ru~ t)i bar...!!! White Bear laj phÃi t)i zúi sis ....@@
     
    20h`: 
     
    White Bear t)ã sleep 
     
     
     
     
    ** show pic **
     
     
    white bear mak. áo bubberry màu xanh nòk :''>
     
    và vào 1/6/2k11 white bear trÔng khác lém nòk:
     
     
    hnay, white bear ko o*? VN :''< sr ca? nhà nhár....:( white bear fÃi ik wa My~ zúi sis
     
     
    cÓa 2 pic post choa fam nàk, sáng và tÔi' ó ca? nhà :''>
     
    còn dey là lúc o*? VN nàk ^....^ [ khoang? mí tháng trc ]
     
     
    kon em nhìn kun~ xinh fÊt' :X
     hình 3 kon chuÔt. =]] 
     
    chup. zúi chj ho. nòk ka? nhà :X:X:X:X:X
     
     
    chup. cùn mu. nancy :*:*:*:*
     
     
    zuà ún nc' zua` chup. hìh...!!! >o< nhìn kun~ xink fÊt' 
     
     
    hình hùi tháng 1:
    tamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thựctamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thựctamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thựctamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thực
     
     
    hình noel nam 2010
     
    tamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thựcsáng ngày 24
     
    tamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thực
     
    tÔi' ngày 24
     
    và 00h00' ngày 25 nàk:
     
    tamtay.vn - photo - White Bear - công chúa đích thực
     
    [ thý cóa chô~ kia tru*ng bày cây t)ào nên wb tranh thu? tách tách :X ]
     
     
    the-end 
     
    Ngu
    about white bear